Mua MAX7624CPE với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp, kỹ thuật số: | 10.8 V ~ 15.75 V |
|---|---|
| Voltage - Cung cấp, Analog: | 10.8 V ~ 15.75 V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-PDIP |
| Cài đặt thời gian: | 350µs |
| Loạt: | - |
| Loại tài liệu tham khảo: | External |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 16-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Loại đầu ra: | Current - Unbuffered |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 70°C |