Mua MMZ2012R102ATD25 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Size / Kích thước: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
|---|---|
| Loạt: | MMZ |
| xếp hạng: | AEC-Q200 |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 0805 (2012 Metric) |
| Vài cái tên khác: | 445-172855-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | MMZ2012R102ATD25 |
| Trở kháng @ Tần số: | 1 kOhm @ 100MHz |
| Chiều cao (Max): | 0.041" (1.05mm) |
| Loại Bộ lọc: | Signal Line |
| Sự miêu tả: | FERRITE BEAD 1 KOHM 0805 1LN |
| Điện trở DC (DCR) (Max): | 300 mOhm |
| Thẻ Độ dày (mm): | 500mA |