Mua MXLP5KE70CAE3 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp Standoff (Typ): | 70V |
|---|---|
| Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp: | 113V |
| Điện áp - Sự cố (Tối thiểu): | 77.8V |
| Bảo vệ đường dây điện: | No |
| Power - Peak Pulse: | 500W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | DO-204AL, DO-41, Axial |
| Vài cái tên khác: | 1086-10558 1086-10558-MIL |
| Nhiệt độ hoạt động: | -65°C ~ 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MXLP5KE70CAE3 |
| Sự miêu tả: | TVS DIODE 70VWM 113VC DO41 |
| Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs): | 4.4A |