Mua MXSMBG40AE3 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp Standoff (Typ): | 40V |
|---|---|
| Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp: | 64.5V |
| Điện áp - Sự cố (Tối thiểu): | 44.4V |
| Các kênh không định hướng: | 1 |
| Kiểu: | Zener |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SMBG (DO-215AA) |
| Loạt: | Military, MIL-PRF-19500 |
| Bảo vệ đường dây điện: | No |
| Power - Peak Pulse: | 600W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | DO-215AA, SMB Gull Wing |
| Vài cái tên khác: | 1086-13906 1086-13906-MIL |
| Nhiệt độ hoạt động: | -65°C ~ 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MXSMBG40AE3 |
| Sự miêu tả: | TVS DIODE 40VWM 64.5VC DO215AA |
| Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs): | 9.3A |