Mua MXSMCJLCE110AE3 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp Standoff (Typ): | 110V |
|---|---|
| Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp: | 178V |
| Điện áp - Sự cố (Tối thiểu): | 122V |
| Các kênh không định hướng: | 1 |
| Bảo vệ đường dây điện: | No |
| Power - Peak Pulse: | 1500W (1.5kW) |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | DO-214AB, SMC |
| Vài cái tên khác: | 1086-14674 1086-14674-MIL |
| Nhiệt độ hoạt động: | -65°C ~ 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MXSMCJLCE110AE3 |
| Sự miêu tả: | TVS DIODE 110VWM 178VC DO214AB |
| Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs): | 8.4A |
| Dung @ Tần số: | 90pF @ 1MHz |