Mua MXSMCJLCE170A với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp Standoff (Typ): | 170V |
|---|---|
| Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp: | 275V |
| Điện áp - Sự cố (Tối thiểu): | 189V |
| Bảo vệ đường dây điện: | No |
| Power - Peak Pulse: | 1500W (1.5kW) |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | DO-214AB, SMC |
| Vài cái tên khác: | 1086-14695 1086-14695-MIL |
| Nhiệt độ hoạt động: | -65°C ~ 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MXSMCJLCE170A |
| Sự miêu tả: | TVS DIODE 170VWM 275VC DO214AB |
| Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs): | 5.4A |
| Dung @ Tần số: | 90pF @ 1MHz |