NH00CM20
Số Phần:
NH00CM20
nhà chế tạo:
Littelfuse
Sự miêu tả:
FUSE SQUARE 20A 500VAC/440VDC
Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS:
Chứa chì / RoHS không tuân thủ
Số lượng có sẵn:
14515 Pieces
Bảng dữliệu:
NH00CM20.pdf
Giới thiệu
Mua NH00CM20 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
Thông số kỹ thuật
Điện áp Rating - DC:440V
Điện áp Rating - AC:500V
Size / Kích thước:2.126" L x 2.020" W x 0.787" H (54.00mm x 51.30mm x 20.00mm)
Loạt:-
Thời gian đáp ứng:Fast
Bao bì:Bulk
Gói / Case:Rectangular, Blade
Nhiệt độ hoạt động:-
gắn Loại:Holder
Mức độ nhạy ẩm (MSL):1 (Unlimited)
Hòa tan I²t:-
Số phần của nhà sản xuất:NH00CM20
Loại Fuse:Square
Tính năng:Indicating
Sự miêu tả:FUSE SQUARE 20A 500VAC/440VDC
Đánh giá hiện tại:20A