Mua OPA2244EA/250 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp, Single / Dual (±): | 2.2 V ~ 36 V, ±1.1 V ~ 18 V |
|---|---|
| Voltage - Input offset: | 700µV |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-VSSOP |
| Tốc độ quay: | 0.16 V/µs |
| Loạt: | MicroAmplifier™ |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Loại đầu ra: | - |
| Vài cái tên khác: | OPA2244EA/250-ND OPA2244EA250 OPA2244EATR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số Mạch: | 2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | OPA2244EA/250 |
| Gain Bandwidth sản phẩm: | 430kHz |
| Mô tả mở rộng: | General Purpose Amplifier 2 Circuit 8-VSSOP |
| Sự miêu tả: | IC OPAMP GP 430KHZ 8VSSOP |
| Hiện tại - Cung cấp: | 40µA |
| Hiện tại - Output / Channel: | 25mA |