Mua OPA4350EA/2K5 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp, Single / Dual (±): | 2.5 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Voltage - Input offset: | 150µV |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SSOP |
| Tốc độ quay: | 22 V/µs |
| Loạt: | MicroAmplifier™ |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 16-SSOP (0.154", 3.90mm Width) |
| Loại đầu ra: | Rail-to-Rail |
| Vài cái tên khác: | OPA4350EA/2K5G4 OPA4350EA/2K5G4-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số Mạch: | 4 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | OPA4350EA/2K5 |
| Gain Bandwidth sản phẩm: | 38MHz |
| Mô tả mở rộng: | General Purpose Amplifier 4 Circuit Rail-to-Rail 16-SSOP |
| Sự miêu tả: | IC OPAMP GP 38MHZ RRO 16SSOP |
| Hiện tại - Cung cấp: | 5.2mA |
| Hiện tại - Output / Channel: | 40mA |