Mua PD55008STR-E với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Kiểm tra: | 12.5V |
|---|---|
| Voltage - Xếp hạng: | 40V |
| Loại bóng bán dẫn: | LDMOS |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | PowerSO-10RF (Straight Lead) |
| Loạt: | - |
| Power - Output: | 8W |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | PowerSO-10 Exposed Bottom Pad |
| tiếng ồn Hình: | - |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Số phần của nhà sản xuất: | PD55008STR-E |
| Lợi: | 17dB |
| Tần số: | 500MHz |
| Mô tả mở rộng: | RF Mosfet LDMOS 12.5V 150mA 500MHz 17dB 8W PowerSO-10RF (Straight Lead) |
| Sự miêu tả: | FET RF 40V 500MHZ PWRSO-10 |
| Đánh giá hiện tại: | 4A |
| Hiện tại - Kiểm tra: | 150mA |