Mua PFE5KR250 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±10% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±300ppm/°C |
| Size / Kích thước: | - |
| Loạt: | Powr-Rib®PFE |
| Kháng (Ohms): | 0.25 |
| Power (Watts): | 992W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Tubular |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 350°C |
| gắn Feature: | Brackets |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 12 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | PFE5KR250 |
| Chì Phong cách: | Solder Lugs |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | - |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 0.25 OHM 10% 992W |