Mua PFS35-0R22F1 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±100ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-263 (D-Pak) |
| Size / Kích thước: | 0.406" L x 0.398" W (10.30mm x 10.10mm) |
| Loạt: | PFS35 |
| Kháng (Ohms): | 0.22 |
| Power (Watts): | 35W |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 155°C |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 11 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | PFS35-0R22F1 |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.185" (4.70mm) |
| Tính năng: | - |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.22 Ohm ±1% 35W Chip Resistor TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Thin Film |
| Sự miêu tả: | RES SMD 0.22 OHM 1% 35W TO263 |