Mua PLG0E392MD01 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 2.5V |
|---|---|
| Kiểu: | Polymer |
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.394" Dia (10.00mm) |
| Loạt: | PLG |
| Ripple hiện tại - tần số thấp: | - |
| Ripple hiện tại - tần số cao: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | PLG0E392MD01 |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.197" (5.00mm) |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.512" (13.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 3900µF ±20% 2.5V Aluminum Polymer Capacitor Radial, Can 8 mOhm 2000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 8 mOhm |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM POLY 3900UF 2.5V T/H |
| Điện dung: | 3900µF |