Mua PM124SH-180M-RC với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | PM124SH |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 14 @ 2.52MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | PM124SH-180M-RC |
| cảm: | 18µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.177" (4.50mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 20MHz |
| Mô tả mở rộng: | 18µH Shielded Wirewound Inductor 3.2A 55 mOhm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 18UH 3.2A 55 MOHM SMD |
| DC Resistance (DCR): | 55 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 3.2A |
| Hiện tại - Saturation: | 3A |