Mua PM2260D25VRJH với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 48 ~ 600 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 4 ~ 32VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Screw Terminal |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Loạt: | PM22 |
| Loại tiếp sức: | Contactor |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Module |
| Loại đầu ra: | AC |
| Độ bền On-State (Max): | - |
| gắn Loại: | Chassis Mount or Panel Mount |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | PM2260D25VRJH |
| tải hiện tại: | 25A |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Contactor SPST-NO (1 Form A) Module |
| Sự miêu tả: | RELAY SSR 600V 25A PNL MNT |