Mua PWR221T-30-3000F với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±100ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-220-2 |
| Size / Kích thước: | 0.410" L x 0.125" W (10.41mm x 3.18mm) |
| Loạt: | PWR221T-30 |
| Kháng (Ohms): | 300 |
| Power (Watts): | 30W |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | TO-220-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 150°C |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | PWR221T-30-3000F |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.760" (19.30mm) |
| Tính năng: | Automotive AEC-Q200, Current Sense, Pulse Withstanding |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 300 Ohm ±1% 30W Through Hole Resistor TO-220-2 Automotive AEC-Q200, Current Sense, Pulse Withstanding Thick Film |
| Sự miêu tả: | RES 300 OHM 30W 1% TO220-2 |