Mua PWR4525W75R0J với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±5% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±20ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.449" L x 0.252" W (11.40mm x 6.40mm) |
| Loạt: | PWR4525 |
| Kháng (Ohms): | 75 |
| Power (Watts): | 2W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | 4525 J-Lead |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 275°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | PWR4525W75R0J |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.197" (5.00mm) |
| Tính năng: | Current Sense, Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 75 Ohm ±5% 2W Chip Resistor 4525 J-Lead Current Sense, Moisture Resistant, Pulse Withstanding Wirewound |
| Sự miêu tả: | RES SMD 75 OHM 5% 2W 4525 |