Mua REG103FA-3.3/500 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 3.3V |
|---|---|
| Voltage - Input: | Up to 15V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 0.115V @ 500mA |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA |
| Vài cái tên khác: | 296-15937-2 REG103FA-3.3/500-ND REG103FA-3.3/500G3 REG103FA-3.3/500G3-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | REG103FA-3.3/500 |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 3.3V 500mA DDPAK/TO-263-5 |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 3.3V 0.5A DDPAK |
| Hiện tại - Output: | 500mA |
| Hiện tại - Giới hạn (Min): | 550mA |