Mua RL181S-102J-RC với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.413" Dia (10.50mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | RL181S |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 70 @ 50kHz |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | M10064 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | RL181S-102J-RC |
| cảm: | 1mH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.551" (14.00mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 1kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 770kHz |
| Mô tả mở rộng: | 1mH Shielded Wirewound Inductor 90mA 3.4 Ohm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 1MH 90MA 3.4 OHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 3.4 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 90mA |