Mua RLB0608-180KL với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.197" Dia (5.00mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | RLB |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 60 @ 2.52MHz |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | RLB0608-180KL |
| cảm: | 18µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.295" (7.50mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 2.52MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 11MHz |
| Mô tả mở rộng: | 18µH Unshielded Wirewound Inductor 480mA 600 mOhm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 18UH 480MA 600 MOHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 600 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 480mA |