Mua RLB0913-332K với BYCHPS
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.335" Dia (8.50mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | RLB0913 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 20 @ 252kHz |
| Bao bì: | Tray |
| Gói / Case: | Radial, Vertical Cylinder |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | RLB0913-332K |
| cảm: | 3.3mH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.492" (12.50mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 1kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 700kHz |
| Mô tả mở rộng: | 3.3mH Unshielded Wirewound Inductor 195mA 9 Ohm Radial, Vertical Cylinder |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 3.3MH 195MA 9 OHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 9 Ohm |
| Đánh giá hiện tại: | 195mA |
| Hiện tại - Saturation: | 80mA |