Mua RLB1014-473KL với BYCHPS
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.343" Dia (8.70mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | RLB |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 35 @ 79.6kHz |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | RLB1014473KL |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | RLB1014-473KL |
| cảm: | 47mH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.512" (13.00mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 79.6kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 160kHz |
| Mô tả mở rộng: | 47mH Unshielded Wirewound Inductor 20mA 150 Ohm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 47MH 20MA 150 OHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 150 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 20mA |