RT0201FRE0756K2L
RT0201FRE0756K2L
Số Phần:
RT0201FRE0756K2L
nhà chế tạo:
Yageo
Sự miêu tả:
RES SMD 56.2K OHM 1% 1/20W 0201
Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS:
Không có chì / tuân thủ RoHS
Số lượng có sẵn:
13599 Pieces
Bảng dữliệu:
RT0201FRE0756K2L.pdf
Giới thiệu
Mua RT0201FRE0756K2L với BYCHPS
Mua với đảm bảo
Thông số kỹ thuật
Lòng khoan dung:±1%
Hệ số nhiệt độ:±50ppm/°C
Gói thiết bị nhà cung cấp:0201
Size / Kích thước:0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
Loạt:RT
Kháng (Ohms):56.2k
Power (Watts):0.05W, 1/20W
Bao bì:Tape & Reel (TR)
Gói / Case:0201 (0603 Metric)
Nhiệt độ hoạt động:-55°C ~ 125°C
Số ĐẦU CẮM:2
Mức độ nhạy ẩm (MSL):1 (Unlimited)
Số phần của nhà sản xuất:RT0201FRE0756K2L
Chiều cao - Ngồi (Max):0.010" (0.26mm)
Tính năng:Moisture Resistant
Tỷ lệ thất bại:-
Mô tả mở rộng:56.2k Ohm ±1% 0.05W, 1/20W Chip Resistor 0201 (0603 Metric) Moisture Resistant Thin Film
Sự miêu tả:RES SMD 56.2K OHM 1% 1/20W 0201