RT0805FRE07162RL
RT0805FRE07162RL
Số Phần:
RT0805FRE07162RL
nhà chế tạo:
Yageo
Sự miêu tả:
RES SMD 162 OHM 1% 1/8W 0805
Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS:
Không có chì / tuân thủ RoHS
Số lượng có sẵn:
12876 Pieces
Bảng dữliệu:
RT0805FRE07162RL.pdf
Giới thiệu
Mua RT0805FRE07162RL với BYCHPS
Mua với đảm bảo
Thông số kỹ thuật
Lòng khoan dung:±1%
Hệ số nhiệt độ:±50ppm/°C
Gói thiết bị nhà cung cấp:0805
Size / Kích thước:0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
Loạt:RT
Kháng (Ohms):162
Power (Watts):0.125W, 1/8W
Bao bì:Tape & Reel (TR)
Gói / Case:0805 (2012 Metric)
Nhiệt độ hoạt động:-55°C ~ 155°C
Số ĐẦU CẮM:2
Mức độ nhạy ẩm (MSL):1 (Unlimited)
Số phần của nhà sản xuất:RT0805FRE07162RL
Chiều cao - Ngồi (Max):0.024" (0.60mm)
Tính năng:Moisture Resistant
Tỷ lệ thất bại:-
Mô tả mở rộng:162 Ohm ±1% 0.125W, 1/8W Chip Resistor 0805 (2012 Metric) Moisture Resistant Thin Film
Sự miêu tả:RES SMD 162 OHM 1% 1/8W 0805