Mua RT1206FRE07127RL với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±50ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 1206 |
| Size / Kích thước: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| Loạt: | RT |
| Kháng (Ohms): | 127 |
| Power (Watts): | 0.25W, 1/4W |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 1206 (3216 Metric) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 155°C |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | RT1206FRE07127RL |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.026" (0.65mm) |
| Tính năng: | Moisture Resistant |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 127 Ohm ±1% 0.25W, 1/4W Chip Resistor 1206 (3216 Metric) Moisture Resistant Thin Film |
| Sự miêu tả: | RES SMD 127 OHM 1% 1/4W 1206 |