Mua RWA1C680MEG với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 16V |
|---|---|
| Kiểu: | Polymer |
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) |
| Loạt: | FPCAP, WA |
| Ripple hiện tại - tần số thấp: | - |
| Ripple hiện tại - tần số cao: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 2917 (7343 Metric) |
| Vài cái tên khác: | 493-13839-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Số phần của nhà sản xuất: | RWA1C680MEG |
| Lifetime @ Temp.: | 1000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | - |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.177" (4.50mm) |
| Mô tả mở rộng: | 68µF ±20% 16V Aluminum Polymer Capacitor 2917 (7343 Metric) 55 mOhm 1000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 55 mOhm |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM POLY 68UF 20% 16V SMD |
| Điện dung: | 68µF |