Mua S6008FS31 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Về nhà nước (VTM) (Max): | 1.6V |
|---|---|
| Điện áp - Nhà Tắt: | 600V |
| Voltage - Cổng kích hoạt (VGT) (Max): | 800mV |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-202 |
| Loạt: | - |
| Loại SCR: | Sensitive Gate |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | TO-202 Long Tab |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 110°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | S6008FS31 |
| Mô tả mở rộng: | SCR 600V 8A Sensitive Gate Through Hole TO-202 |
| Sự miêu tả: | SCR SENS GATE 600V 8A TO-202 |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (RMS)) (Max): | 8A |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (AV)) (Max): | 5.1A |
| Hiện tại - Tắt Nhà nước (Max): | 5µA |
| Hiện tại -. Không Rep Surge 50, 60Hz (ITSM): | 83A, 100A |
| Hiện tại - Hold (Ih) (Max): | 8mA |