Mua S8012VTP với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Về nhà nước (VTM) (Max): | 1.6V |
|---|---|
| Điện áp - Nhà Tắt: | 800V |
| Voltage - Cổng kích hoạt (VGT) (Max): | 1.5V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-251 (V-Pak/I-Pak) |
| Loạt: | - |
| Loại SCR: | Standard Recovery |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 11 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | S8012VTP |
| Mô tả mở rộng: | SCR 800V 12A Standard Recovery Through Hole TO-251 (V-Pak/I-Pak) |
| Sự miêu tả: | SCR NON-SENS 800V 12A TO-251 |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (RMS)) (Max): | 12A |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (AV)) (Max): | 7.6A |
| Hiện tại - Tắt Nhà nước (Max): | 20µA |
| Hiện tại -. Không Rep Surge 50, 60Hz (ITSM): | 100A, 120A |
| Hiện tại - Hold (Ih) (Max): | 40mA |
| Hiện tại - Cổng kích hoạt (IGT) (Max): | 20mA |