Mua SDR2207-270YL với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±15% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.866" L x 0.591" W (22.00mm x 15.00mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | SDR2207 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 22 @ 3MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | SDR2207-270YL-ND SDR2207-270YLTR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SDR2207-270YL |
| cảm: | 27µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.307" (7.80mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 12MHz |
| Mô tả mở rộng: | 27µH Unshielded Wirewound Inductor 3.8A 43.5 mOhm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 27UH 3.8A 43.5 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 43.5 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 3.8A |
| Hiện tại - Saturation: | 6A |