Mua SM108032005FE với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | - |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 2.080" L x 0.100" W (52.83mm x 2.54mm) |
| Loạt: | Slim-Mox |
| Kháng (Ohms): | 20M |
| Power (Watts): | 2.5W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | SM108032005FE-ND SM108FE-20M |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 110°C |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 10 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SM108032005FE |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.340" (8.64mm) |
| Tính năng: | Non-Inductive |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 20M Ohm ±1% 2.5W Through Hole Resistor Radial Non-Inductive Thick Film |
| Sự miêu tả: | RES 20M OHM 2.5W 1% RADIAL |