Mua SM15T200A với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp Standoff (Typ): | 171V |
|---|---|
| Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp: | 353V |
| Điện áp - Sự cố (Tối thiểu): | 190V |
| Các kênh không định hướng: | 1 |
| Kiểu: | Zener |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SMC |
| Loạt: | SM15T, TRANSIL™ |
| Bảo vệ đường dây điện: | No |
| Power - Peak Pulse: | 1500W (1.5kW) |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | DO-214AB, SMC |
| Vài cái tên khác: | 497-12772-2 Q1798219 SM15T200A-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | SM15T200A |
| Sự miêu tả: | TVS DIODE 171VWM 353VC SMC |
| Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs): | 28A (8/20µs) |