Mua SMCJ220CA-H với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp Standoff (Typ): | 220V |
|---|---|
| Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp: | 356V |
| Điện áp - Sự cố (Tối thiểu): | 246V |
| Kiểu: | Zener |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SMC (DO-214AB) |
| Loạt: | SMCJ |
| Bảo vệ đường dây điện: | No |
| Power - Peak Pulse: | 1500W (1.5kW) |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | DO-214AB, SMC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SMCJ220CA-H |
| Sự miêu tả: | TVS DIODE 220VWM 356VC DO214AB |
| Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs): | 4.2A |