Mua SN65LVDT390DRG4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 3 V ~ 3.6 V |
|---|---|
| Kiểu: | Receiver |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SOIC |
| Loạt: | 65LVDT |
| Nghị định thư: | LVDS |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |