Mua SN74V245-20PAG với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 3 V ~ 3.6 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 64-TQFP (10x10) |
| Loạt: | 74V |
| Khả năng truyền lại: | No |
| Flags trình Hỗ trợ: | Yes |
| Bao bì: | Tray |
| Gói / Case: | 64-TQFP |
| Vài cái tên khác: | 296-9908 |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 70°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Kích thước bộ nhớ: | 72K (4K x 18) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SN74V245-20PAG |
| Chức năng: | Synchronous |
| Hỗ trợ FWFT: | Yes |
| Loại mở rộng: | Depth, Width |
| Sự miêu tả: | IC SYNC FIFO MEM 4096X18 64-TQFP |
| Data Rate: | 50MHz |
| Hiện tại - Cung cấp (Max): | 35mA |