Mua SN75C3222EDWG4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 3 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Kiểu: | Transceiver |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 20-SOIC |
| Loạt: | - |
| Nhiễm trễ nhận: | 300mV |
| Nghị định thư: | RS232 |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 70°C |