Mua SN75LBC172DW với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 4.75 V ~ 5.25 V |
|---|---|
| Kiểu: | Driver |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 20-SOIC |
| Loạt: | - |
| Nghị định thư: | RS422, RS485 |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Vài cái tên khác: | 296-6865-5 |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 70°C |