Mua SRF0905A-102Y với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 80V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | - |
| Size / Kích thước: | 0.362" L x 0.236" W (9.20mm x 6.00mm) |
| Loạt: | SRF0905A |
| xếp hạng: | AEC-Q200 |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | Horizontal, 4 PC Pad |
| Vài cái tên khác: | SRF0905A-102YDKR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| Số dòng: | 2 |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRF0905A-102Y |
| Tự cảm @ tần số: | 1mH @ 100kHz |
| Trở kháng @ Tần số: | 1.5 kOhm @ 1MHz |
| Chiều cao (Max): | 0.248" (6.30mm) |
| Loại Bộ lọc: | Signal Line |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 1mH @ 100kHz 2 Line Common Mode Choke Surface Mount 1.5 kOhm @ 1MHz 800mA DCR 310 mOhm |
| Sự miêu tả: | CMC 1MH 800MA 2LN SMD AEC-Q200 |
| Điện trở DC (DCR) (Max): | 310 mOhm |
| Thẻ Độ dày (mm): | 800mA |