Mua SRN2010TA-2R2M với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Size / Kích thước: | 0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | SRN2010TA |
| xếp hạng: | AEC-Q200 |
| Q @ Freq: | 14 @ 1MHz |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | 0806 (2016 Metric) |
| Vài cái tên khác: | SRN2010TA-2R2MDKR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRN2010TA-2R2M |
| cảm: | 2.2µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.039" (1.00mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 1MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 100MHz |
| Mô tả mở rộng: | 2.2µH Unshielded Wirewound Inductor 1.2A 145 mOhm 0806 (2016 Metric) |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 2.2UH 1.2A 145 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 145 mOhm |
| Đánh giá hiện tại: | 1.2A |
| Hiện tại - Saturation: | 1.26A |