Mua SRN4018-221M với BYCHPS
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.157" L x 0.157" W (4.00mm x 4.00mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | SRN4018 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 30 @ 796kHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | SRN4018-221MTR SRN4018221M |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 120°C |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 28 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRN4018-221M |
| cảm: | 220µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.071" (1.80mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 3MHz |
| Mô tả mở rộng: | 220µH Shielded Wirewound Inductor 280mA 3.552 Ohm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 220UH 280MA 3.552 OHM |
| DC Resistance (DCR): | 3.552 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 280mA |
| Hiện tại - Saturation: | 300mA |