Mua SRN4018-2R2M với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.157" L x 0.157" W (4.00mm x 4.00mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | SRN4018 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 9 @ 7.96MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | SRN4018-2R2MTR SRN40182R2M |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 120°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 28 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRN4018-2R2M |
| cảm: | 2.2µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.071" (1.80mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 60MHz |
| Mô tả mở rộng: | 2.2µH Shielded Wirewound Inductor 2.9A 44 mOhm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 2.2UH 2.9A 44 MOHM SMD |
| DC Resistance (DCR): | 44 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 2.9A |
| Hiện tại - Saturation: | 3A |