Mua SRN8040TA-101M với BYCHPS
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Size / Kích thước: | 0.315" L x 0.315" W (8.00mm x 8.00mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | SRN8040TA |
| xếp hạng: | AEC-Q200 |
| Q @ Freq: | 10 @ 1MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | SRN8040TA-101MTR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRN8040TA-101M |
| cảm: | 100µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.177" (4.50mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 1MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 8MHz |
| Mô tả mở rộng: | 100µH Unshielded Wirewound Inductor 1.2A 300 mOhm Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 100UH 1.2A 300 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 300 mOhm |
| Đánh giá hiện tại: | 1.2A |
| Hiện tại - Saturation: | 1.45A |