Mua SRR1003-120M với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.500" L x 0.406" W (12.70mm x 10.30mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | SRR1003 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 20 @ 2.52MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRR1003-120M |
| cảm: | 12µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.118" (3.00mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 1kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 26MHz |
| Mô tả mở rộng: | 12µH Shielded Wirewound Inductor 1.1A 185 mOhm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 12UH 1.1A 185 MOHM SMD |
| DC Resistance (DCR): | 185 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 1.1A |
| Hiện tại - Saturation: | 3A |