Mua SRU1048A-331Y với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±30% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.394" L x 0.394" W (10.00mm x 10.00mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | SRU1048A |
| xếp hạng: | AEC-Q200 |
| Q @ Freq: | 18 @ 796kHz |
| Bao bì: | Cut Tape (CT) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | SRU1048A-331YCT |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRU1048A-331Y |
| cảm: | 330µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.201" (5.10mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 3MHz |
| Mô tả mở rộng: | 330µH Shielded Wirewound Inductor 650mA 640 mOhm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 330UH 650MA 640 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 640 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 650mA |
| Hiện tại - Saturation: | 520mA |