Mua STGWA40H120F2 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max): | 1200V |
|---|---|
| VCE (trên) (Max) @ Vge, Ic: | 2.6V @ 15V, 40A |
| Điều kiện kiểm tra: | 600V, 40A, 10 Ohm, 15V |
| Td (bật / tắt) @ 25 ° C: | 18ns/152ns |
| chuyển đổi năng lượng: | 1mJ (on), 1.32mJ (off) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-247 Long Leads |
| Loạt: | - |
| Power - Max: | 468W |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | TO-247-3 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 175°C (TJ) |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | STGWA40H120F2 |
| Kiểu đầu vào: | Standard |
| Loại IGBT: | Trench Field Stop |
| cổng phí: | 158nC |
| Mô tả mở rộng: | IGBT Trench Field Stop 1200V 80A 468W Through Hole TO-247 Long Leads |
| Sự miêu tả: | IGBT BIPO 1200V 40A TO247-3 |
| Hiện tại - Collector xung (Icm): | 160A |
| Hiện tại - Collector (Ic) (Max): | 80A |