Mua STV250N55F3 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| VGS (th) (Max) @ Id: | 4V @ 250µA |
|---|---|
| Công nghệ: | MOSFET (Metal Oxide) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 10-PowerSO |
| Loạt: | STripFET™ III |
| Rds On (Max) @ Id, VGS: | 2.2 mOhm @ 75A, 10V |
| Điện cực phân tán (Max): | 300W (Tc) |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | PowerSO-10 Exposed Bottom Pad |
| Vài cái tên khác: | 497-7030-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 175°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | STV250N55F3 |
| Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds: | 6800pF @ 25V |
| Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs: | 100nC @ 10V |
| Loại FET: | N-Channel |
| FET Feature: | - |
| Mô tả mở rộng: | N-Channel 55V 200A (Tc) 300W (Tc) Surface Mount 10-PowerSO |
| Xả để nguồn điện áp (Vdss): | 55V |
| Sự miêu tả: | MOSFET N-CH 55V 250A POWERSO-10 |
| Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C: | 200A (Tc) |