Mua T627102074DN với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Về nhà nước (VTM) (Max): | 2.1V |
|---|---|
| Điện áp - Nhà Tắt: | 1000V |
| Voltage - Cổng kích hoạt (VGT) (Max): | 3V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | T62 |
| Loạt: | - |
| Loại SCR: | Standard Recovery |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | DO-200AA, A-PUK |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Stud Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | T627102074DN |
| Mô tả mở rộng: | SCR 1000V 315A Standard Recovery Stud Mount T62 |
| Sự miêu tả: | SCR FAST SW 1000V 200A TO200AB |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (RMS)) (Max): | 315A |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (AV)) (Max): | 200A |
| Hiện tại - Tắt Nhà nước (Max): | 25mA |
| Hiện tại -. Không Rep Surge 50, 60Hz (ITSM): | 4000A @ 60Hz |
| Hiện tại - Cổng kích hoạt (IGT) (Max): | 150mA |