Mua T700203004BY với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Về nhà nước (VTM) (Max): | 1.6V |
|---|---|
| Điện áp - Nhà Tắt: | 2000V |
| Voltage - Cổng kích hoạt (VGT) (Max): | 3V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-209 Variation |
| Loạt: | - |
| Loại SCR: | Standard Recovery |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | TO-209 Variation |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Chassis, Stud Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | T700203004BY |
| Mô tả mở rộng: | SCR 2000V 470A Standard Recovery Chassis, Stud Mount TO-209 Variation |
| Sự miêu tả: | SCR PHASE CTRL MOD 2000V 300A |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (RMS)) (Max): | 470A |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (AV)) (Max): | 300A |
| Hiện tại - Tắt Nhà nước (Max): | 30mA |
| Hiện tại -. Không Rep Surge 50, 60Hz (ITSM): | 7700A, 8400A |
| Hiện tại - Cổng kích hoạt (IGT) (Max): | 150mA |