Mua THS4150IDGKRG4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp, Single / Dual (±): | 4 V ~ 33 V, ±2 V ~ 16.5 V |
|---|---|
| Voltage - Input offset: | 1.1mV |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-VSSOP |
| Tốc độ quay: | 650 V/µs |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Loại đầu ra: | Differential |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | THS4150IDGKRG4 |
| Gain Bandwidth sản phẩm: | 340MHz |
| Mô tả mở rộng: | Differential Amplifier 1 Circuit Differential 8-VSSOP |
| Sự miêu tả: | IC OPAMP DIFF 340MHZ 8VSSOP |
| Hiện tại - Cung cấp: | 17.5mA |
| Hiện tại - Output / Channel: | 85mA |
| Hiện tại - Bias Input: | 4.3µA |
| Loại khuếch đại: | Differential |
| 3dB băng thông: | 150MHz |