Mua TLV2217-33PWR với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 3.3V |
|---|---|
| Voltage - Input: | Up to 12V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | - |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 20-TSSOP |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 20-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 125°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | TLV2217-33PWR |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 3.3V 500mA 20-TSSOP |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 3.3V 0.5A 20TSSOP |
| Hiện tại - Output: | 500mA |