Mua TPS40054PWPG4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp (VCC / VDD): | 8 V ~ 40 V |
|---|---|
| topology: | Buck |
| Đồng bộ chỉnh lưu: | Yes |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-HTSSOP |
| Loạt: | - |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad |
| Loại đầu ra: | Transistor Driver |
| Pha đầu ra: | 1 |
| Cấu hình ngõ ra: | Positive |
| Vài cái tên khác: | 296-36167-5 TPS40054PWPG4-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Số đầu ra: | 1 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Số phần của nhà sản xuất: | TPS40054PWPG4 |
| Chức năng: | Step-Down |
| Tần số - Switching: | Up to 1MHz |
| Mô tả mở rộng: | Buck Regulator Positive Output Step-Down DC-DC Controller IC 16-HTSSOP |
| Chu kỳ làm việc (tối đa): | 94% |